Tedd Josiah afichua kwa nini imekuwa ngumu kwake kuwa katika mahusiano ya kimapenzi

Muhtasari
  • Kwa karne hii ya sasa ni ngumu sana kufahamu kama umekuwa chaguo la mtu au ana kupenda kweli
Tedd Josiah

Miaka chache baada ya kifo cha mkewe,mzalishaji Tedd Josiah amefichua kwanini hajakuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi kwa muda.

Kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram, baba huyo wa mtoto mmoja alisema kwamba simu na teknolojia zimebadilisha watu na jinsi ya kuchumbiana.

Kwa karne hii ya sasa ni ngumu sana kufahamu kama umekuwa chaguo la mtu au ana kupenda kweli.

"Mawazo ya nafsi yangu ya zamani. Uhusiano ni 2021 haswa na teknolojia ni mbaya sana! Leo uko na huyu na siku inayofuata umebadilisha kiokoa skrini na uko na mvulana / msichana ambaye alikuwa katika  DM kama "rafiki" ambaye ulipata faraja katika ....

Ninapata ugumu hata kuwa na uhusiano kwa sababu haujui ikiwa wewe ni "chaguo", "wakati mzuri" "nilihitaji kurudiwa" "ninahitaji tu ngono" "milele" au "benki" ”

Tumejifunza kuweka siri na chaguzi na kusema uongo juu yake! Bila hata kukosa kipigo. Nadhani simu πŸ“± zimekuja kwa njia ya uhusiano wetu na zimetuwezesha kuwa na chaguzi;

songa mawazo yetu kwa kile kitakachotupa suluhisho la haraka la kicheko, tupe wakati wa haraka kutufanya tujisikie vizuri wakati mwenzako hatupi vitu hivyo maishani," Aliandika.

Aliendelea na kunakili ujube wake;

"Labda ni wakati wa kujipendelea na ikiwa uko kwenye uhusiano anza kwa kumpa mwenzako UPATIKANAJI WOTE kwa vifaa vya rununu , basi wewe na wao jisikie huru kuwa wazi juu ya mtu yeyote anayekuja kuweka uhusiano

anza kujenga wavu wa usalama karibu na wewe na kukata hawa "watu wa kujifurahisha wa hiari" ambao huiba wakati, wanaiba furaha na kuiba wakati ambao ungekuwa pamoja

Watu 2 wanakuwa 1. Je! Unawezaje kuwa mmoja wakati bado unataka kuishi tofauti ya "matukio ya mchezo wa kuigiza kuruka kwa maisha ya mwanaume / mwanamke"…?

Hii ndio sababu wengine wetu huamua kutoka kwa wazimu,"