'Nilimuomba aache kunichapa,Msanii Vivianne asimulia jinsi alipokea kichapo kutoka kwa msanii mwenzake

Muhtasari
  • Msanii Vivianne asimulia jinsi alipokea kichapo kutoka kwa msanii mwenzake
  • Vivian iliichua zaidi kwamba amepona kutokana na tukio hilo ingawa kumbukumbu imekwama pamoja naye
vivian (1)
vivian (1)

Vivian Wambui bila shaka ni mojawapo ya wanamuziki wa kike zaidi nchini Kenya. Licha ya mafanikio yake ya sasa, msanii huyo amekutana na changamoto kadhaa katika safari yake ya muziki.

Kupitia kwenye ukurasa  wake wa instagram Vivian alisimulia jinsi kukutana na vurugu na mmoja wa wasanii wa kiume wakati akianza kazi yake.

Vivian alisema kuwa mwimbaji alimkaribisha mahali pake kwa chakula cha mchana, lakini vitu viligeuka baada ya kumtania juu ya kuwa na upendo na mtu mwingine.

Alisema kuwa utani alimkasirisha mwimbaji, naye akaishia kumpiga na kumkimbia licha ya maombi yake kwa huruma.

"Miaka yangu 2 ya kwanza ya safari yangu ya muziki ilikuwa Baaaad mtu yeyote au mtu ambaye anathamini utakuheshimu!

Msanii mmoja wa kiume alikuja kutembelea msanii wake wa kiume ambaye aliishi karibu na mimi Hizo Siku

Hivi ndivyo tulivyokutana. Alijitolea kunichukua kwa chakula cha mchana, Alinipeleka nyumbani kwake na tulikuwa na mmoja wa wavulana wake.

Alikua Anaishi Fedha. Kwa hiyo tulikwenda na nikamsaidia kupika. Nadhani kwa sasa katika msimu huu nilitaka kuwa msichana mzuri Ndio Nipendwe.

Weh! Tulipoketi pamoja na kula mimi nilimtania juu ya kupenda mtu mwingine. Nilikuwa mjane sana wakati huu lakini ile kofi ilinikuta nilianguka sakafuni. Kisha aliendelea kunipiga mateke."

Alisema kuwa ingawa yeye aliweza kuingia nje ya nyumba yake, alijihukumu kwakwa yale yalitokea siku hiyo.

Pia alifichua kwamba wakati aliomba ushauri kutoka kwa wasanii wa kiume katika sekta hiyo,  walisema kwamba ni asili yake.

Tarehe hii ilikuwa imeonekana kuwa nafasi isiyoyotarajiwa ya Kupigwa. Kabisa. Katika hatua hii nilikuwa nikipiga kelele,na kumwambia aache kunipiga

 Niliweza kukimbia na kujifunga kwenye chumba cha kujisaidia Rafiki yake alimshika nyuma na macho yake yalikuwa na ghadhabu

Niliogopa na kupunguzwa. Hakuna mtu aliyewahi kunipiga. Niliweza kuepuka na kupata teksi. Jioni hiyo ilikuwa ngumu

 Nilijihukumu mwenyewe kwa kujiweka kwa njia ya madhara. Huyu alikuwa msanii mwenzako ambaye nitakutana tena mahali fulani

Niliomba ushauri kutoka kwa wasanii wengine wa kiume wa juu na waliniambia maisha ya hiyo ni. Huyo Msee Anakuaga Hivo

Uzoefu huo umekwama na mimi miaka yote hii. Najua kwamba mtu alitaka kipande changu kwa sababu nilikuwa mpya "Flava" katika burudani. Kutumika. Kutumika na kutumiwa. Ninaamini nimepona kutoka kwa hili lakini ninagawana hii ili kumwambia msichana mdogo wa kiburi tafadhali usiingie heshima yako kukubaliwa katika tasnia hiiMtu yeyote au mtu ambaye anathamini utakuheshimu."

Vivian iliichua zaidi kwamba amepona kutokana na tukio hilo ingawa kumbukumbu imekwama pamoja naye.

Aliongeza kuwa amesimulia hadithi yake ili kuhimiza wasanii wa kike wajiheshimu.