'Nilikuwa nataka nyote mkasirike,'Eric Omondi amjibu Willy Paul baada ya kutoa kibao akimdhihaki

Muhtasari
  • Eric Omondi amjibu Willy Paul baada ya kutoa kibao akimdhihaki
Willy Paul, Eric Omondi
Willy Paul, Eric Omondi
Image: INSTAGRAM

Willy Paul,ametoa kibao ambacho anawakejeli Bahati , Diana na Eric Omondi, katika kibao ambacho kinafahamika kama P'Mnikome/Gademit.'

Anaendelea kusema kuwa aliwahi kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mke wa Bahati, Diana Marua na kwamba anajutia.

Kisha mwanamuziki huyo alimdhihaki Eric Omondi kwa kutokuwa na ukomavu wa kutosha kuweka mpenzi wake wa zamani Miss Chanty, akidai kuwa anatumia 75% ya muda wake kwenye Instagram kutuma 'upuuzi.'

Wimbo wa kejeli wa Pozze ulimfanya Eric Omondi kujibu kwenye Instagram, akidai kuwa  ilikuwa sehemu ya mpango wake wa kuwaamsha wanamuziki.

Pia Eric aliahidi wasanii lazima waamke la sivyo warudi nyumbani.

"Yaani SEKTA NZIMA haiwezi KUFANYA KAZI bila ERIC OMONDI. Lazma munitaje ndio vitu vyenyu zi kazi? Hata hivyo nina FURAHA SANA kwamba MPANGO wangu unafanya kazi. MPANGO ulikuwa ni kuwafanya NYOTE KUFANYIWA KAZI/ KUCHUKIZWA na KUCHUKIZWA na sasa kwa kuwa WOTE nimewaweka kwenye KIKAPU MOJA...SASA NITAACHILIA AWAMU YA MWISHO ya MPANGO. Hapa UTARUDI NYUMBANI au KWENDA BIIIIG...LAZIMAAAAA MTAAAMKA KWA NGUVU KWA MOTOπŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯ PUGAAAAA," Eric alisema.

Je kwa maoni yako wasanii wataamka kwa njia hii ya kukejeliana au kila mmoja atafute mbinu ya kuamsha usanii wake kivyake?