Nilijisikia vibaya-Nandy azungumzia suala la Rayvanny kutozwa faini

Nyota huyo aliyeshinda tuzo aliendelea kufichua kuwa Rayvanny alilipwa kama msanii mwingine yeyote aliyetumbuiza kwenye hafla yake.

Muhtasari
  • Pia mwimbaji huyo alieleza kuwa bado hajathibitisha iwapo madai hayo ni ya kweli kwa sababu hajazungumza na Rayvanny
Wachumba Nandy na Billnass
Wachumba Nandy na Billnass
Image: Nandy//Twitter

Mwimbaji kutoka Tanzania, Faustina Charles Mfinanga, Nandy kwa mara ya kwanza ametoa maoni yake kuhusu taarifa za Rayvanny kutozwa faini ya Sh2.5 milioni kwa kutumbuiza kwenye hafla yake na WCB Wasafi.

Msanii huyo alieleza kuwa aliwasiliana na Vanny Boy binafsi na kufuata utaratibu uliotakiwa wakati wa kumweka kama kitendo cha kushtukiza kwenye ‘Nandy Festival’.

Pia mwimbaji huyo alieleza kuwa bado hajathibitisha iwapo madai hayo ni ya kweli kwa sababu hajazungumza na Rayvanny.

Nyota huyo aliyeshinda tuzo aliendelea kufichua kuwa Rayvanny alilipwa kama msanii mwingine yeyote aliyetumbuiza kwenye hafla yake.

“Hii ni biashara na ndiyo sababu tulifuata itifaki zote ili kumpata. Alikuja na kama magari 4 na watu 13 kwenye timu yake, hao ni walinzi wake na wengine.

"Hatukuwahi kuongea kuhusu WCB kwa sababu nilimfuata kama msanii na rafiki lakini pia nilifuata matakwa yao na kama ingehitajika kuwafikia WCB, tungeweza kufanya hivyo. Lakini ilikuwa laini sana," Nandy alieleza.

Akizungumzia suala la Rayvanny kupigwa faini na WCB Nandy alisema;

“Nimeziona habari hizo na ninajisikia vibaya kwa sababu nahisi nilimuweka matatani. Sijaweza hata kumuuliza. Lakini niliona alisema yeye ni msanii wa kujitegemea na unaweza kumtafutia kupitia timu yake. Hilo lilinipa ahueni kidogo, na kunifanya kudhani kuwa labda hizi ni habari za uwongo zinazoenea kwenye mitandao ya kijamii."