Mke alia kuomba ushauri baada ya kupata chupi ya mwanamke katika mfuko wa nguo ya mumewe

Alifichua kuwa alimkabili mumewe kuhusu nguo hiyo ya ndani aliyoipata mfukoni mwake na akakana kujua ilifikaje hapo.

Muhtasari

• Alifichua kuwa alimkabili mumewe kuhusu nguo hiyo ya ndani aliyoipata mfukoni mwake na akakana kujua ilifikaje hapo.

Nguo za ndani zikiwa zimeanikwa nje
Nguo za ndani zikiwa zimeanikwa nje
Image: Screengrab//YouTube

Mwanamke mmoja ameelekea kwenye mtandao wa kijamii  na kulia akiomba kushauriwa baada ya kupata chupi anayoshuku kuwa ni ya mwanamke kwenye mfuko wa nguo ya mumewe wakati wa kufua.

Mwanamke huyo, katika ujumbe mrefu, alisema kwamba hiyo ni ishara kwamba mumewe anamsaliti kimapenzi lakini akataka ashauriwe jinsi ya kulitatua hilo.

Alifichua kuwa alimkabili mumewe kuhusu nguo hiyo ya ndani aliyoipata mfukoni mwake na akakana kujua ilifikaje hapo.

Mke alisema kwamba baadaye aligundua ni nani alikuwa akichepuka naye kupitia mazungumzo yake na mwanamke mwenzake.

Kulingana naye, anakusudia kupeleka chupi hiyo mahali pake pa kazi ili kumpa bibi huyo kama njia moja ya kumshushia mumewe aibu kazini.

Aliandika…

"Nilipokuwa nikifua nguo za mume wangu Jumamosi iliyopita, niliona suruali ya mwanamke kwenye mfuko wake wa nyuma. Hii inamaanisha kwangu tu kwamba alikuwa na uhusiano wa kimapenzi ofisini au kwenye gari lake lakini nina hakika kuwa ni ofisi kwa sababu kama ingekuwa kwenye gari, asingeiweka mfukoni.

Aliiweka mfukoni ili kuzuia mtu yeyote asione wakati pengine anaingia juu yao. Alifanya hivyo hapo awali, alikuwa akilala na bibi mmoja pale ofisini na mteja alipoingia, walijifanya kuwa hawakufanya chochote lakini walikuwa wamesahau suruali ya bibi huyo pembezoni mwa meza, jambo hilo lilizua mashaka na kukaribia kumsababishia kupoteza kazi, alidumisha tu kazi yake kwa sababu ni kazi ya serikali. Kwa sababu hiyo, nina uhakika sasa ameiweka mfukoni.

Nilimuuliza kuhusu hilo akasema hajui imefikaje huko. Nilipata nafasi ya kupitia simu yake jana usiku na ingawa sikuona chochote, niliona akimtumia meseji mrembo wa kazini mara kwa mara na hata kuagiza chakula cha mchana mara mbili karibu kila mchana. Hii ilinifanya nihisi kama ni mwanamke huyo kwa sababu wanatumia 'emojis nyingi wakati wa kutuma ujumbe!

Ninataka kuchukua pant mahali pake pa kazi na kumpa mwanamke mbele ya kila mtu ili kuunda tukio na kuondoka. Nataka kufanya hivi kesho; Natumai sitakuwa nikijibu kupita kiasi? Tafadhali nishauri kabla sijachukua hatua nyingine kesho.”

 

Tazama picha hapa chini…