Mwanaisha Chidzuga asherehekea siku yake ya kuzaliwa kwa ujumbe mtamu

Mtangazaji huyo wa zamani kupitia akaunti yake ya Instagram aliandika ujumbe alipokuwa akisherehekea miaka 40 ya kuzaliwa kwake.

Muhtasari
  • Mwainaisha aliongeza kuwa Mungu amekuwa mwema kwake na hilo ni jambo ambalo hatalichukulia kawaida

Mwanahabari maarufu na mfanyabiashara maarufu katika vyombo vya habari Mwanaisha Chizduga ameingia rasmi katika ghorofa ya nne.

Mtangazaji huyo wa zamani kupitia akaunti yake ya Instagram aliandika ujumbe alipokuwa akisherehekea miaka 40 ya kuzaliwa kwake.

Alianza kwa kumshukuru Mungu kwa kumfikisha hapa alipo na kutengeneza hatima yake.

Pia aliwashukuru marehemu wazazi wake kwa kujitolea kwao kumlea na pia aliishukuru familia yake kwa kuendelea kumuunga mkono.

Alimtaja mumewe Danson Mungatana, Seneta wa Tane River, kwa kumruhusu kuruka juu kila siku. Mwanaisha alifichua kuwa mume wake yuko tayari kusaidia ndoto zake.

Pia aliwashukuru marafiki zake ambao sasa ni sehemu ya familia yake kwa kuwa karibu naye kila wakati. Mwanaisha alisema anatarajia kuona mustakabali wake. Alisali ili apate afya njema, utajiri, na ufanisi.

"#miaka 40 ni hivyo..#Alhamdulillah ..Miaka 40 yangu ya kwanza katika sayari hii ya dunia nisingewabadilisha kwa lolote namshukuru Mwenyezi Mungu kwa kunitengeneza na kuendelea kutengeneza majaaliwa yangu, Wazazi wangu #rehema za roho zao zipumzike kwa dhabihu zote walizojitolea. mimi, familia yangu kwa usaidizi mume wangu mpendwa ndiyo huwa kuna kuniruhusu kuruka juu zaidi kila siku inayopita ,marafiki zangu wazuri ambao sasa ni familia pia kwa kuwa daima kwa ajili yangu na marafiki wa mitandao ya kijamii 🙏🙏🙏."

Mwainaisha aliongeza kuwa Mungu amekuwa mwema kwake na hilo ni jambo ambalo hatalichukulia kawaida.

"Tunatazamia hadi arobaini ijayo #Inshallah bila shaka nimebeba toleo langu bora zaidi kwa siku zijazo .Siwezi kungoja kupata kile kinachoningojea

Bila shaka baraka zaidi.#Cheers kwa afya njema ustawi wa utajiri na kuishi ndoto zangu. lazima niseme Mwenyezi Mungu Mtukufu amekuwa mwema sana kwangu kamwe hatalichukulia jambo hilo kuwa la kawaida."