Mwanamume aweka mabango kutafuta mke

Muhtasari
  • Mwanamume mmoja ambaye hajaoa anatumia mabango makubwa yenye ujumbe mwingi-ndani katika harakati zake za kupata mke
  • Muhammad Malik, 29, anawaarifu washirika watarajiwa kuhusu upatikanaji wake na mabango ya matangazo London na Birmingham
Mwanamume mmoja ambaye hajaoa anatumia mabango makubwa yenye ujumbe mwingi-ndani katika harakati zake za kupata mke.Muhammad Malik, 29, anawaarifu washirika watarajiwa kuhusu upatikanaji wake na mabango ya matangazo London na Birmingham.
Image: BBC

Mwanamume mmoja ambaye hajaoa anatumia mabango makubwa yenye ujumbe mwingi-ndani katika harakati zake za kupata mke.

Muhammad Malik, 29, anawaarifu washirika watarajiwa kuhusu upatikanaji wake na mabango ya matangazo London na Birmingham.

Yalisema: "Niokoe kutoka kwa ndoa iliyopangwa."

Alisema hayuko kinyume na dhana hiyo lakini angependelea kujaribu "kutafuta mtu peke yangu kwanza".

Lakini hadi sasa msako huo umethibitisha kutozaa matunda kwa mshauri huyo wa benki mwenye makazi yake London ambaye anatumai kuwa tovuti maalum - findmalikawife.com - itabadilisha bahati yake.

Tangu aandike matangazo siku ya Jumamosi, Bw Malik anasema amekuwa na mamia ya jumbe zinazoonyesha nia

"Sijapata wakati wa kuangalia bado," alisema. "Ninahitaji kuweka muda kando - sikuwa nimefikiria sehemu hii."

Bw Malik alisema alijaribu njia kadhaa za kukutana na wanawake kabla ya kutumia mabango.

"Mimi ni Desi wa Kipakistani," alisema, "kwa hivyo jambo la kwanza tunaloambiwa ni nguvu za shangazi." Lakini njia hiyo "haikufaulu".

Kisha kulikuwa na programu za uchumba na matukio machache ya uchumba, lakini alisema yalimwacha akijihisi "mchanganyiko kabisa".

Hatimaye, rafiki yake alipendekeza ajitangaze kihalisi. Bw Malik alieleza: "Nilifikiri 'kwanini - ni nini kibaya zaidi kinachoweza kutokea'?"

Mabango hayo, ambayo yamepangwa kubaki hadi Januari 14, yanaungwa mkono na familia, huku wazazi wake wakiwa naye kwa hilo "tangu mwanzo", ingawa alikiri: "Ilinibidi kumshawishi mama yangu kidogo."

Bw Malik alisema mchumba wake ajaye bora awe muislamu