Mwanamke mafichoni baada ya kumchoma kisu Afisa wa polisi

Maafisa wa upelelezi katika kituo cha polisi cha Kasarani walianzisha msako wa kumtafuta mshukiwa

Muhtasari
  • Afisa huyo alipiga kelele kuomba msaada wa kuwavutia majirani waliokuja kumsaidia na kumkimbiza katika hospitali iliyo karibu
Crime scene
Crime scene

Mwanamke mwenye umri wa miaka 30 yuko mafichoni baada ya kumdunga kisu mpenzi wake wa zamani, afisa wa polisi katika eneo la Zimmerman, Nairobi.

Mwanamke huyo aliripotiwa kumvamia afisa huyo baada ya kumshawishi nyumbani kwake ili kurekebisha uhusiano wao uliovunjika usiku wa Jumapili, Novemba 20.

Jaribio la maridhiano liliendelea kwa dakika 30 lakini afisa huyo alimfahamisha kuwa hawangeweza kurudiana tena kwani tayari alikuwa ameshahama.

Ilikuwa ni wakati huu ambapo mwanamke alimfuata askari huyo alipokuwa akitoka nyumbani, na kumchoma kisu tumboni kabla ya kutoweka.

Mwanamke huyo mwenye umri wa miaka 30 alimfuata afisa huyo kwa busara alipokuwa akiondoka kwenye makazi yake. Alipofika kwenye lango la ghorofa, mwanamke huyo alimdunga afisa huyo kwa kitu chenye ncha kali kabla ya kutoweka,” Idara ya Upelelezi wa Jinai (DCI) iliripoti katika taarifa.

Afisa huyo alipiga kelele kuomba msaada wa kuwavutia majirani waliokuja kumsaidia na kumkimbiza katika hospitali iliyo karibu.

“Walimwokoa huku akivuja damu nyingi na kumkimbiza hospitali ya St John’s ambako alipata huduma ya kwanza kabla ya kuhamishiwa katika kituo maalumu ndani ya jiji kwa matibabu zaidi. Kwa sasa yuko katika hali dhabiti,” alisema DCI.

Maafisa wa upelelezi katika kituo cha polisi cha Kasarani walianzisha msako wa kumtafuta mshukiwa huku wakiwataka wanandoa kufuata njia mbadala za kutatua mizozo.