Itumbi adai Crazy Nairobian alikamatwa kwa kutuma jumbe za kutisha

Jibu la Itumbi linakuja kufuatia kongamano la mtandaoni lililoandaliwa kwenye jukwaa la X ambalo lilitaka kujua aliko Crazy Nairobian.

Muhtasari
  • Akizungumzia jukwaa lake, Itumbi alidai kuwa mashtaka ya Billy yalihusisha kutuma ujumbe wa vitisho kwa mtumishi wa umma.

Mtaalamu wa mikakati wa kidijitali Dennis Itumbi amefichua sababu ya  kukamatwa kwa Billy, anayejulikana zaidi kama Crazy Nairobian, wakati wa maandamano ya Mswada wa Fedha yaliyoandaliwa wiki hii.

Akizungumzia jukwaa lake, Itumbi alidai kuwa mashtaka ya Billy yalihusisha kutuma ujumbe wa vitisho kwa mtumishi wa umma.

Itumbi alibainisha kuwa atawasiliana na mlalamishi ili kuondoa malalamiko hayo.

“Nimeangalia na polisi kwa nini Crazy Nairobian, Billy, amekamatwa. Ninaelewa alituma ujumbe wa vitisho. Ninapata mamia ya hizo mwenyewe, na hazinisumbui. Lakini vizuri, ni uhalifu. Siwezi kuingilia kati, ingawa sikubaliani kabisa. Nitawasiliana na mlalamishi kuona kama anaweza kujiondoa," alichapisha kwenye X.

Zaidi ya hayo, Itumbi aliwataka watumishi wa umma kukuza ngozi nene wanaposhughulikia baadhi ya matusi wanayopewa na umma.

“Walipozoea kunikamata, nilitumia jukwaa la mahakama kubishana ukweli na ukweli. Nina maoni kwamba matusi ni sehemu ya uhuru wa kujieleza. Kuwatukana na kuwakosoa watumishi wa umma kusichukuliwe kama uhalifu. Nitaondoka kwenye jury kuamua ikiwa kutuma jumbe za vitisho kunafaa kuchukuliwa kama uhalifu. Binafsi singejisumbua kuripoti kwa polisi, lakini naiachia mahakama kuamua.”

"Pia ninashikilia kwa dhati kwamba Watumishi wa Umma wanapaswa kukuza ngozi nene. Baadhi ya kukamatwa huku kulingana na malalamiko yako sio lazima. Huenda zisiwe kinyume cha sheria, lakini ni wajinga kwelikweli!” aliongeza.

Jibu la Itumbi linakuja kufuatia kongamano la mtandaoni lililoandaliwa kwenye jukwaa la X ambalo lilitaka kujua aliko Crazy Nairobian.