Mtoto wa miaka 4 alazwa hospitali baada ya kulawitiwa na mpenzi wa mama yake

Muhtasari
  • Mtoto huyo mdogo, mwanafunzi wa PP1, anasemekana kulawitiwa na mshukiwa mwenye umri wa miaka 32 mara nyingi wakati mamake hayupo
Crime Scene

Mvulana wa miaka minne anaendelea kupata nafuu katika hospitali moja ya Nairobi baada ya mpenzi wa mamake, mwendesha bodaboda, kudaiwa kumlawiti mara kadhaa.

Mtoto huyo mdogo, mwanafunzi wa PP1, anasemekana kulawitiwa na mshukiwa mwenye umri wa miaka 32 mara nyingi wakati mamake hayupo.

Idara ya Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI) ilisema kwamba mtoto huyo alisimulia uzoefu wake mbaya kutoka kwa mhalifu kwa mwalimu wake, ambaye aliripoti kwa polisi.

"Mtoto huyo alisimulia mwalimu wake jinsi mpenzi wa mamake mpanda bodaboda, angemshirikisha katika kitendo kisicho cha asili baada ya kumpiga kila mamake alipokuwa hayupo," DCI ilisema katika taarifa Alhamisi.

Idara ya uchunguzi ilifichua zaidi kwamba mwalimu huyo aliwasilisha ripoti ya polisi baada ya kugundua kuwa mwanafunzi huyo alikuwa na maumivu makali akiwa shuleni.

Maafisa wa upelelezi waliokuwa katika Kituo cha Polisi cha Parklands kisha wakasonga mbele kwa haraka na kumkamata mamake mvulana huyo pamoja na mpenzi wake.

Wawili hao wanazuiliwa chini ya ulinzi halali wakisubiri kufikishwa mahakamani huku uchunguzi wa kesi hiyo ukiendelea.