NOW ON AIR   

Burudani

Sababu kwa nini mchungaji wengi wanalala na wanawake walioolewa katika kanisani

Vera Sidika amjibu shabiki aliyesema amerudia mshipi

Daddy Owen awashauri wakenya kuzungumza iwapo wana msongo wa mawazo

Boniface Mwangi afichua makanga waliomnyanyasa mkewe

Kutana na mwanahabari ambaye anafanya kazi ya Makanga

Msanii  mwingine sifika kugura wasafi- Mkubwa Fella adai

Nataka dem anaeza zaa watoto saba-Ringtone

Briana aeleza eneo walikutana na Harmonize na penzi likakolea

Steve Harvey aahidi kumchukua Elsa Majimbo kama Mpwa wake

Jaguar afunguka jinsi alifukuzwa Marekani kama

Khadija Kopa akanusha madai ya kukosana na Mama Diamond Platnumz

Khadija Kopa azungumza kuhusu  mapenzi ya Zuchu na Diamond

Femi One aeleza Changamoto alizokumbana nazo kwenye Muziki

Vanessa Mdee amuomboleza ndugu yake

Karen Nyamu afafanua alichokuwa anamaanisha 'Ruto ni chuma imesimama'

Hii hapa sababu kwa nini Muthoni the Drummer Wueen amekuwa kimya

Msanii wa nyimbo za injili Loise Kim ajitosa kwenye siasa