NOW ON AIR   

Mastaa wako

Akothee akana madai ya kusaidia bintiye kupata kazi

Msanii Ibraah afichua jina la albamu yake ya kwanza

Makena asherehekea mwaka mmoja tangu kuanzishwa kwa kampuni yake

King Kaka na mkewe waadhimisha miaka 11 kwenye ndoa

Raila ametusaidia kama wasanii-Msanii Ringtone adai

Mavoko afunguka kuhusu uhusiano wake na Diamond, Harmonize

Mavoko azungumzia madai kuwa alidaiwa mamilioni kuondoka WCB

Rue Baby awaonya mashabiki wake, baada ya mmoja wao kutapeliwa

"Jamani ndoa tamu!" Diva The Bawse ajigamba

Mr Seed awasihi mashabiki waombee mkewe

Harmonize aliwahi kuniomba Collabo- Stivo Simple Boy

Sauti Sol watishia kushtaki muungano wa Azimio

Watoto wako wanaweza kukupeleka kaburini mapema-Akothee

Kambua awatia moyo akina mama ambao wamewapoteza watoto

Terence Creative afunguka kuhusu kupoteza mtoto

Tunakupenda dada-Lulu Hassan amwambia msanii Jovial

Nitafurahi sana nikiwa na wapenzi 4-Mbosso