NOW ON AIR   

Ilikuaje?

Hatujaachana na mkewe wangu-Msanii KenRazy afunguka

Askofu Margaret Wanjiru afichua kuwa wajukuu wake walipatwa na corona

Janet Otieno awajibu wasanii waliokashifu tasnia ya nyimbo za injili

Shorn Arwa afichua mali yao ilichukuliwa baada ya wazazi wake kuaga dunia

Mwanaisha Chidzuga afunguka kuhusu kifo cha mama yake

Mamake Sharon Otieno asema bado anaomboleza kifo cha mwanawe

Nilijiunga na kazi ya ukahaba nikiwa na miaka 16-Regina

Msanii B Classic afunguka kuhusu maisha yake

Bi Wanjiru azungumzia uhusiano mkubwa kati yake na wanawe waliouawa Kitengela

Mama ndugu waliouawa Kitengela aeleza anavyopambana na majonzi

Viviana afichua kwa nini alisimamishwa kazi kama polisi

Eric Mkabwa aeleza jinsi aliekelewa,kumuua kaka yake

Topister aeleza alivyopitia mateso mikononi mwa mwajiri wake

Familia yangu ilinizika ilhali niko hai-Jamaa atoboa siri

Faith asimulia mateso aliyopitia akiwa Saudi Arabia

Rich Mavoko azungumzia uhusiano wake na Diamond & Harmonize

Rich Mavoko afichua haya kuhusu maisha yake ya utotoni