NOW ON AIR   

Nyahunyo

Karani wa shule ya msingi ya Milimani apewa nyahunyo kwa kuvyonza karo ya wanafunzi

Kipusa amekuwa akifanya ngono na wanaume licha ya kujua ana virusi vya ukimwi

Jamaa ana mazoea ya kumchungulia jirani

Mama awekelea waliofuga rastas ni wezi

Jamaa aiba na kutumia chupi za wanawake kwa 'kunyonga'

Askari wa AP amemwajiri msichana wa miaka 14 kama kijakazi

Baba yangu mdogo anamnyemelea dada yangu-Jamaa asema

Rafiki yangu alimwambia mpenzi wangu kuwa mimi ni chokora-Jamaa asimulia

Jamaa amtia dada yake mimba-Jamaa asimulia

Mume wangu amekuwa akila chakula cha mtoto ilhali hanunui

Jamaa amekuwa akiwacharaza wanawake na 'slippers' wakiwa sokoni

Mwanamume asimulia jinsi baba yake alimwaga Githeri

Mama yangu hajawahi nionyesha baba yangu mzazi

Mwanamke asema amekuwa akipokea matusi kutoka kwa dada yake

Aliyekuwa mume wangu amekuwa akinitusi kwa sababu nilimuacha

Nikikosana na rafiki yangu huwa anamuacha mumewe tupigane-Mwanamke asema

Mwanamume asimulia jinsi alitendwa na mpenziye