NOW ON AIR   

Dakia udaku

'Siwezi kataza mwanangu kuoa mwanamke aliyemzidi umri,' Nyota Ndogo

Ali Kiba asimulia alivyonusurika kubakwa na wanadada watatu

Vera amlimbikizia sifa Mauzo baada ya kuondoka hospitalini

'Milly Wajesus hakumpa mtu ujauzito,'Sarah Kabu amwambia Edgar Obare

Mama yangu anachukia sana kila nikimwambia sitaoa-Burna Boy

Agengo afichua amepata watoto na wanawake 5 tofauti

Mulamwah afichua gharama ya picha za mwanawe

Butita afichua gharama kubwa ya shoo ya Wife Material

Mulamwah afichua sura ya bintiye kwa mara ya kwanza

'Nimemwaga mayai mengi Ukambani!' Ng'ang'a adai

Gloria Muliro aolewa tena baada ya kumtaliki Pastor Omba

Ms Morgan asimulia alivyojipata kwa uigizaji kwa njia ya bahati

Nanyonyesha vizuri licha ya kufanyiwa upasuaji wa matiti- Vera Sidika

Vera awatia aibu waliosema angekufia hospitalini na bintiye

Akothee asimulia jinsi walimu walinyanyasa mabinti wake juu ya umaarufu wake

Fahvanny azungumzia uhusiano wake na Paula Kajala

Juliani azungumza baada ya nyumba ya Mwangi kubomolewa