NOW ON AIR   

Vipindi

Jamaa atoboa siri jinsi watu wamekuwa wakimuita askari wa DCI

Mwanadada asimulia alivyonasa mumewe na mipango wa kando 4

Mwanamke asimulia alivyotusiwa na mpango wa kando wa mumewe

Mtoto wangu mmoja ni wa ex wangu, lakini mume wangu anajua ni wake-Mwanamke atoboa siri

Faraja baada ya jamaa kupatanishwa na mama wa kambo

Jamaa asimulia alivyoachwa alipotumia pesa za chama kununua miwa

Jamaa ataka mkewe apewe nyahunyo

Mwanadada asimulia alivyodhulumiwa na kutemwa na mumewe

Nina uhusiano wa kimapenzi na mama mkwe wangu-Jamaa atoboa siri

Nilijiunga na kazi ya ukahaba nikiwa na miaka 16-Regina

Msanii B Classic afunguka kuhusu maisha yake

Jamaa aeleza wasiwasi baada ya mkewe kudai ataenda Saudi Arabia

Kipusa atoboa siri jinsi ni mke mwenza wa mwajiri wake

Karani wa shule ya msingi ya Milimani apewa nyahunyo kwa kuvyonza karo ya wanafunzi

Bi Wanjiru azungumzia uhusiano mkubwa kati yake na wanawe waliouawa Kitengela

Mama ndugu waliouawa Kitengela aeleza anavyopambana na majonzi

Mume wangu alichapwa na mpenzi wa mwanamke wamekuwa wakizungumza sana