NOW ON AIR   

Toboa Siri

Mke wangu amekuwa akijiuza kwa 'streets'-Mwanamume atoboa siri

Nilirogwa na mama wa kambo nisiwahi rudi nyumbani

Jamaa afichua kwamba amekuwa akiuza panya

Jamaa atoboa siri jinsi watu wamekuwa wakimuita askari wa DCI

Mtoto wangu mmoja ni wa ex wangu, lakini mume wangu anajua ni wake-Mwanamke atoboa siri

Nina uhusiano wa kimapenzi na mama mkwe wangu-Jamaa atoboa siri

Kipusa atoboa siri jinsi ni mke mwenza wa mwajiri wake

Jamaa atoboa siri jinsi familia yake inadhani ameaga dunia

Jamaa atoboa siri jinsi aliishi na mke wa mtu bila kujua

Alikuwa na nyoka ambao walikuwa wanalalia noti za elfu moja-Jamaa atoboa siri

Jamaa atoboa siri jinsi mama mkongwe alitaka wafanye tendo la ndoa

Jamaa atoboa siri,vile alimpachika mpenzi wa rafiki yake mimba

Kuna mama ameniweka licha yangu kuwa na mke nyumbani-Mwanamume atoboa siri

Mwanamume asimulia jinsi nyanya yake amekuwa akiangamiza watu na chura

Jamaa aeleza jinsi alimpa mke wa ndugu yake ujauzito

Nina watoto wawili na mama wa kambo-Jamaa atoboa siri

Jamaa atoboa siri jinsi amekuwa akiwadanganya watu anafanya kazi Radiojambo