Safiri salama!Mwigizaji Baha aomboleza

Muhtasari
  • Aliyekuwa mwigizaji wa kipindi cha Machachari,kilichokuwa kinapeperushwa kwenye Runinga ya Citizen Baha anaomboleza
Image: BAHA/INSTAGRAM

Aliyekuwa mwigizaji wa kipindi cha Machachari,kilichokuwa kinapeperushwa kwenye Runinga ya Citizen Baha anaomboleza.

Kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram Baha alitangaza kifo cha nyanya yake,ilhali hakufichua kilichosababisha kifo chake.

Baba huyo wa mtoto mmoja alipakia picha yake na nyanya yake na kuandika ujumbe wa huzuni.

UJumbe huo ulisoma;

"Bado siwezi kushughulikia hili๐Ÿ’” Nitakukumbuka sana Shosh๐Ÿ™๐Ÿพ๐Ÿ˜ญ Nakupenda Milele๐Ÿ•Šโค๏ธ Rest Easy๐Ÿ˜”,"Aliandika.

Hizi hapa jumbe za rambirambi kutoka kwa mashabiki;

kikie2344: Sorry for the loss baha may she Rest In Peace.We orphan kids who grandma means the world to us it really feels like it's now done.i lost my shosh in 2019 4th July let me tell you what followed later is so painful I got into depression being the only child ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ข but I pray God to strengthen you and your family โค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธ.

wixx_mangutha: So sorry for your loss ๐Ÿ•Š

shariffa___: Sorry Tyler๐Ÿ˜ข Let her soul rest in peace

dboy__fresh: Be strong brother โ™ฅ๏ธ it is well ๐Ÿ™๐Ÿพ Pole ๐Ÿ™๐Ÿพ๐Ÿ™๐Ÿพ๐Ÿ™๐Ÿพ

_njeri_njogu: My condolences ๐Ÿ™ may she rest in peace ๐Ÿ™ ๐Ÿ•Š