vera 1

Kiuno kitapasuka nani! Vera Sidika awashauri wanawake namna ya kujikinga wakati wa Twa Twa

Wiki moja tu baada ya kuzindua ukurasa wake wa kuzungumza na mashabiki wake walio na miaka 18 na zaidi, Vera Sidika sasa ameanza kuwashauri wanawake kutumia manukato wakati wanaposhiriki Twa twa na wapenzi wao.

Akitumia muda wake kuuza  brandi za kampuni zinazotengeneza manukato hayo, Vera amesema kuwa wanawake wengi hujipata pabaya wakati wa kushiriki tendo hilo.

Nikipata mwamume wa kunilipua kuni ya kutosha vilivyo nataka niwe na watoto 3 – Tanasha

Sometimes women like to spice up their se3ual relationships and explore in the bedroom. This is where @omosholas_place comes in with their royal honey syrup. Make sure you follow them on IG @omosholas_place and check out their website ❤️.  Ameandika Vera

Vera Sidika in her Range Rover

Amesema asilimia kubwa ya wanawake hukumbwa na shida mbalimbali wakati wa kujifurahishwa kupitia ngono na hivyo ipo haja kuanza kutumia manukato wakati wa kushiriki tendo hilo.

Kama wewe ni mwanamke, uza hiyo kitu upate pesa! Huddah awashauri wanawake

‘There are some women who actually have a problem. I don’t have a problem though, anyway’aliongezea Vera

 

Vera Sidika in her Range Rover

Usemi wake unajiri siku chache tu baada ya mwenzake Huddah Monroe kuwataka wanawake kujiuza kimwili ili kuachana na tabia ya kuombaomba pesa kwa wanaume kila mara.’

 

 

 

Photo Credits: radio jambo

Read More:

Comments

comments