huddah

”Nitakusaidia kukula pesa”Huddah ataka kuwa mpango wa kando wa Kipchoge

Amini Usiamini, katika mtandao wa kijamii wa Instagram binti Monroe aliandika ujumbe wa kuwaomba mashabiki wake wamuunganishe na bingwa Eliud Kipchoge ili amsaidie kutumia pesa alizoshinda.

Uganda yapanga kunyonga wapenzi wa jinsia moja

Katika posta nyingine alisema kuwa anataka kuona kama Eliud ni bingwa wa mbio katika ‘sekta nyingine’ yaani sekta ya michezo ya chumbani.

Ghost Mulee aitetea Harambee Stars, ataja sababu za kupoteza

 Kidosho Monroe aliandika ujumbe huu siku moja tu baada ya kukamatwa kwa sababu ya kuendesha gari akiwa mlevi.
Monroe alilala kwenye kituo cha polisi usiku wote.

”Nitakusaidia kukula pesa”Huddah ataka kuwa mpango wa kando wa Kipchoge

Photo Credits: courtesy

Read More:

Comments

comments