Hamisa

Ujumbe wa mamake Hamisa Mobetto baada ya tuzo la gari

Ama kwa hakika,Hamisa hakutudanganya aliposema kuwa maisha upande wake ni matamu kwani binti huyu anaendelea vyema kweli maishani.

Kidosho Hamisa ameonekana kama baraka kwa mama yake mzazi kwa kutumia pesa zake anazozipata kupitia usanii wake na biashara zake, ameweza kumbariki mama yake na gari nzuri kweli.

‘Mimi ni VIP’Tazama alivyojiburudisha Jacque Maribe

Kama desturi ya wazazi,endapo mtoto amefaulu maishani wazazi au waliomlea mtoto huyu watajawa na furaha si kidogo kwani kupitia kufaulu huku, ni wazi kuwa mtoto huyu alitilia maanani yte aliyofunzwa akiwa mchanga na kusadiki methali,asiyeskia la mkuu huvunjika guu.

Aidha ni wazi kuwa mtoto huyu anajifunga kibwebwe kufaulu maishani na si kulaza damu tu.

Hamisa Mobetto ajidai kuwa anafanyaa vyema zaidi maishani kuliko Nandy

Hebu tazama vile ambavyo mama yake Hamisa alifurahia.

 

Photo Credits: courtesy

Read More:

Comments

comments