Kartelo

Tazama Mbusii na mchekeshaji Kartelo katika ubora wao

Mtangazaji Mbusii anayepeperusha kipindi cha Mbusi Na Lion TekeTeke alikutana na mcheshi Kartelo wikendi hii iliyopita. Msanii yeyote atakuwa na vimaneno vya kawaida atakavyochombeza katika kazi ya sanaa ili ionekane nadhifu na ya kutia fora. Maneno kama haya wakati mwingine hutumika kuwavutia mashabiki wao.

Soma hapa pia:

Zoezi la kutafuta stakabhadhi za Sharon na Melon laanzishwa

Kartelo

Tazama hapa:

Katika kipande kidogo cha video, Mbusii anafunza Kartelo jinsi anavyojitambua katika ukali wa kudondosha maneno. Kartelo ambaye ni mcheshi chipukizi anamwonyesha makali yake.

Soma hadithi nyingine:

“Nikiingia Mombasani nione Fatuma sitambania” – Mbusii

Kartelo ni kati ya wacheshi ambao wamepata mgao wa hela ili kuhamasisha mashabiki kuhusu tamasha la Jah Cure litakalofanyika hapa nchini tarehe 6  mwezi ujao.

Photo Credits: Courtesy

Read More:

Comments

comments